Author: D***a
Date:
Review: طلب للمره الثانيه حلو بليززززززز لايك 👍🏻👍🏻👍🏻
Màu sắc: trắng
Price: 113.100₫
Original Price: 119.000₫
| Material | Aluminum |
| Light Source | LED Lights |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Color | White |
| Lumens | 6000LM |
| Voltage | 12V |
| Color Temperature | 6000K |
| Type | Bulbs(LED) |
| Power | 20W |
| Batteries Included | No |
| SKU | sq2312269370270434 |
Brand Name: S&D
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/SD-sc-0145514430.html
Quality: 9116594 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: D***a
Date:
Review: طلب للمره الثانيه حلو بليززززززز لايك 👍🏻👍🏻👍🏻
Màu sắc: trắng
Author: 9***0
Date:
Review: good quality working good
Màu sắc: trắng
Author: z***i
Date:
Review: So beautiful love it so much
Màu sắc: trắng
Author: s***o
Date:
Review: Produto de excelente qualidade e entrega rápida e dentro do prazo estipulado pelo vendedor. Eu recomendo a compra a todos vocês. Ainda não testei.
Màu sắc: trắng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm